Vyumba Vimejaa part 1 (KING MAJUTO)

เผยแพร่เมื่อ 2 ก.ย. 2011
King majuto Bongo Superstars Comedy VOlume 9

ความคิดเห็น

  • 2/3/2021 bado nakutazama king RIP pengo lako kamwe halitazibika

  • Wasoma comenti kabla yakuangalia picha tujuane 😂 🏃

  • Viumba,vimejaa

  • Nice movie

  • kiboko...lol Dahhh inani kumbusha home MSA..niliondoka ba-mdogo sana...na miss Africa..TZ kiboko...lol HATARI

    • @Salma Mussa Ama vipi.. lol

    • Mimi pia jaman

  • mpumbavu nini

  • Nanitunae dc 26 2020

    • Nipo nipo dec 27 asubh nainjoy na king wa comed, mungu ampumzishe kwa aman jamn dah namkumbuka na mengi 😥😥😥

  • Yan mtanga we noma Mimi nakukubali Sana sasa ukiwa na bambo ndo kucheka mpka kulia

  • 3/12/2020 bdo nakutizama king majuto

  • Dadeki eti anaitwa mumewangu

  • ,

  • Bado naipenda mpaka 2020

  • Wengine tuna afya zetu

  • 2020

  • mtanga we noma nimepika kawali kalikuwa ka anukia saiz nasikia kaharufu kapetrol diesel

  • Rihama

    • Km unapika mm napakua sasa,hahahahaha,mtangaaaaa

  • Nice nice

  • Nitakukumbuka sana mzee majuto

  • Nitakukumbuka sana mzee majuto

  • good movie

  • good movie

  • Wa 101 2020 👇👇👇

  • Ahaaa😂😂

  • 😂😂

  • King:"nani!?" Mw:"mume wangu"😂😂😂😂

  • Napita in 2020 upumzike kwa amani mzee majuto.

    • Aminaaaaà pumzika kwa Aman mzee tulikupenda ila mungu kakupenda Zaid on way

  • mungu a laze mahali pema pepon

  • daaah kweli vyumba vmejaa

  • majutio hahahhaha

  • Nice one mtanga

  • Yes

  • Yes

  • hahahqh anàpakua

  • Mnadislike jaaman au hamjui maan yake

  • Nyumba Kama gadauni duh

  • Rip king

  • Ni kweli wanawak weny makalio makubwa hawanaga akili.

  • Cool

  • mashallah Allah akupunguzie azabu za kaburi mzee majuto

  • Nani anaangalia mwaka 2019

  • mtu mzima na ndevu za chuma aaaaaaa nimecheka

  • haha mtanga

  • ترجمه !!

  • mzee ww jmn r.i.p nakupenda sana

  • 🙌👍

  • nice move

  • RIP

  • hahahahahaha wanaume wa tanga unaambiwa kazi yako ataifanya kwa uaminifu wote lakin cyo mke hahaha r i p king

  • Iko sawa

  • R.i p Majuto,nmecheka sn

  • nasisitiza kupiga deki

  • Marahab vishet

  • duuu7

  • wap mtanga hahaaaaa

  • wap mtanga hahaaaaa

  • Ha ha ha we endelea kumlea mumeo ha ha ha yeye yuko busy kuwahudumia mashangingi wasio mpikia wala kumfulia😂😂😂😂

  • so noisy mujaribu

  • huyo kijana madoido yamezidi apinguze

  • very nice

    • Nice

  • mtanga we noooooma

  • 😊😊😊

  • nishida

  • nice

  • mtu mzima na ndevu za chuma...hahaha majuto ndie kijana bado

  • Kali sana

  • mzee majuto play boy 😅

  • naomba muweke nakwenda kwa mwanangu full movie sio vpande

  • funny

  • eu não gostei do vídeo

  • Iko vizuri sana

    • @Abu Somali ma

    • Sijakuelewa

    • msichana wa red anaitwa nani?

  • move iko p sana nimeikubali

  • move ni nzuri sana

  • this a bad movie fick this shit

  • Sharo milionea nitakukumbuka daima

  • bonge la movie like ths

  • R.I.P sharo ,King majuto kiboko yaoo

  • Hii kali saaaaaaaaaana

  • 👌👌👌

  • Mhuuu majuto hongera sana

  • movie iko poa sana

  • HUKU TANGA MBONA MTANDAO WA KIJAMII UNSUMBUA SANA UNAUPATA KWENYE BARABARA ZA NAMBA TU

  • Pwahahahahahaha...

  • like movie full

  • It's mwaaah ze movie zat iz king majuto

  • So fun

    • kweli majuto kiboko

  • Ha ha ha nimeipendaaaaaaaaaaaa

  • Nice one

  • kari xana mwana

  • Thanks so much for good movie

  • excelent

  • vry gud

  • Hahaha.a..

  • very nice so good

  • Mtu muzima hovyo.. love this quote :)

    • 2021 allah akuondolee adhabu za kaburi majuto bi idhini llah

  • really talent,no script

    • Ruwa Mwero

  • really dat it`s so good movy

  • Try this