Dume la mbegu ( love story 💕)

เผยแพร่เมื่อ 12 พ.ย. 2020

ความคิดเห็น

  • thmatch.info/goon/lICBjcnYbaSTXpU/w-d-xo.html

  • Kumekucha

  • Kindly help whose music in the background

  • Who is that beautiful sista in the black dress? 🥰🥰🥰🥰🥰

  • Bigi bigi kiboko yao😂

  • Joe boy. Baby

  • thmatch.info/goon/spmqo6jOpa6Sq3M/w-d-xo.html

  • Saw hamzaaa

  • Kidume

  • thmatch.info/goon/y3Z5kpjPh6inqoc/w-d-xo.html

  • thmatch.info/goon/y3Z5kpjPh6inqoc/w-d-xo.html

  • thmatch.info/goon/y3Z5kpjPh6inqoc/w-d-xo.html

  • thmatch.info/goon/y3Z5kpjPh6inqoc/w-d-xo.html

  • Hahaha Chesco mtu safiii,,,3 bila😂😂😂🏌️

  • Nakubal

  • Yani nyie ni wandawazimu wa mwisho hambadiliki sijui kwa nini kilasiku ni wazembe kwahiyo miezi mitano huja badili nibora wangekuwa wana tapika tapika hao wadada kwuashilia wana dalili ya ujauzito ila miezi mitano umebugi broo

  • Nissan tz

  • Big hatari sana

  • Mwanaume kiboko

  • 🤣🤣🤣🤣🤣

  • Eti hapa nani

  • p

  • Daaanh mr bigibigi doh 😂😂🤣🤣

  • Big unawatoa wap warembo km Hawa nitumie numb hii blak

  • Wudhohd

  • thmatch.info/goon/mJqlh9Oypa6Hnn8/w-d-xo.html

  • thmatch.info/goon/mJqlh9Oypa6Hnn8/w-d-xo.html

  • thmatch.info/goon/mJqlh9Oypa6Hnn8/w-d-xo.html

  • Cheusi kitam kwelikweli+16027271094

  • Kbs tunafurah

  • DAMMMMM babe that's a LOTTTA WOMAN with plenty of volume backside so big I wanna live deeeeep inside forever you're so amazing so much beauty in one place OOOOHHHMMMYYYY ain't never getting out of that gorgeous gapppp KISSES to you my lovely Princessa

  • Dem anasula mbaya ila anabonge la mkungu wandiz🙊🙊

  • Muy lindas morenas

  • Shorty in the black dress is banging.

  • It's so funny woow

  • which country is this ?

  • Hi ! Who is this girl in the black dress?

  • Mmh blakii n noma

  • Ananachukuwa anaweka waah😂😂💞😂💞😂😂😂😂

  • What country is this being filmed in?

  • Hi ! I found this girl in black dress very beautiful! ...

  • y que idioma hablan está gente

  • I have enjoyed it from UGANDA!

  • 💭 😁

  • DAAAH, YANI WASANII WA BONGO MUNGU ANAWAONA...YANI BAADA YA MIEZI MITANO MR BIG HAJAWAHI BADILISHA VIATU,SOKSI,SURUARI, T-SHIRT NA NYWELE HAZIJAKUA ATA ROBO...🤔 ..

    • 😆😆😆😆 nguo zilezile tu

  • 😅😅😅😅😅 kwa Mpigo Mamaaae 😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅

  • Thank you for this very interesting video

  • aishi hapo kisha utumbukize buza kwa mpalange

  • Haïti VIEye.

  • 👌👌👌

  • Yan huyu dada wa kazi angekuwa kwangu ndo angekuwa chai yangu daily na full matizi ya kufa mtu maana c kwa mzgo huo ase

    • Aisee sio mchezo kaka huo mzigo dah usijui hatari sana

  • Nice stature yansh

  • 😂😂😂😂😂

    • lo

  • 👍👍👍👍👍👍💋💋💋💋💋💋💋

  • ooww owwwww ssssxxxxx кссссс ксссс

  • Hakuna anae ijua hiyo ngoma

    • @MR BIGI BIGI toa basi

    • Ngoma yangu io mkuu sijaitoa bado official

  • Tanzania got jokes. 😄

  • Hio in figure kweli

  • Nice

  • ana mwili mzuri mzuri

  • Language 2 big 4 me

  • Wanawake wenye sura mbaya uwa wamebarikiwa nyuma

    • Wamebarikiwa na ALIF KORDHEBE kwa sana 😂😂!

  • hii baba Ni Ngari kwa ngari

  • wow amazing

  • Hili ni ile tako la pumzi?,..nani anajua?..

  • Wivu ww

  • Narudia tena kuuliza huu wimbo unavyoanza unaitwaje au nan kaimba ???tajeni jaman msika kimya hii mara ya tatu nauliza

  • Mimba zimekua mume nguo izo izo

  • Hilo tako mama yangu🙈

  • Sasa kwani mimba inaingia mara ngapi?

    • Made be lidai

  • Big ww noma

  • Jaman anae faham muimbaji Wa kiwimbo.kilicho pigwa kwa kipande hiki au jina la wimbo

    • @Athuman Salim nijina ya ngoma.ila msanii jina lake je?

    • Mshuma

  • Hahahah

  • Hii chaneli ungeita tu Chesco asee inge bamba

  • 🤣🤣🤣🤣🤣

  • Biggy ana pepo

  • Mr bigi bigi we fala snan w

  • nomaaa sana

  • mr big big unatishaa kinomaa😂😂😂😂

  • Bigi there's always another day ok

  • Hiyo ngoma iko background naomba kujua inaitwaje na kaimba nani

  • Jina la wimbo jaman dash, bonge la song

  • Demu wa kushoto kama kuna ka love bite hv shingoni hahahaha .....

  • Unataka kazi hutaki hhhhh

  • thmatch.info/goon/pmmJoNaReJVnY4M/w-d-xo.html

  • Bg nakukubar🤣🤣🤣🤣🤣🤣😘😘💪💪💪💪

  • thmatch.info/goon/u4iIi5PQmKeIdWo/w-d-xo.html

  • Cheusi mkali pisi kali balaaaa..

    • Naombeni mawasiliano naye lol

  • Mchiz bot

    • Atapendwa

  • Hamza big up bro

  • Big atakufa ,lazima apungue

  • Unataka kuishi hapa me ndo mwenye nyumba 😂😂😂

  • Eeeeh, utakula au utakula ukimaliza kula.

    • @Emmanuel Msafi follow the comedy understand the comedy and see the comments what's sayed bt4 Ripley your rubbish.

    • @Emmanuel Msafi asante kwa matusi yako lkn naona bwegee mkubwa wewe tena usojifahanu wala utendalo,hayawaniii mkubwa shenzi type.

    • Ndio unachowazaaa haaaa bwegeee wewee

  • Hapo kimeumana,wacheza na mfanyokazi kwa mitego🤣

  • Mmmmmh

    • Duuh ndiyo wanaume uwo tiya mimba

  • 😂😂😂😂😂😂😂😂😂

  • 😂😂😂

  • Dah hakiya mungu mume kama huyu nampa sumu asbh

    • @Aysha Aziz helo

    • @Mohamed Haji ninge kubeep lkn mm cpo tz

    • @Aysha Aziz ohhh! just beep me, or send me normal msg, i will give you my whatsap number. Ok

    • @Mohamed Haji mmmh mbona haipo whatsapp

    • @Mohamed Haji nipe no yako ntakutafuta

  • Makabila

  • Jamani mm maombeni jina la huu wimbo plz